Hỗ trợ trực tuyến
Phòng Kinh Doanh - 84.028.35125568
sales@ketnoimang.vn
Facebook

Switch Accessories


D-Link DEM-431XT-DD 10GBASE-SR (Duplex LC) Multi-mode SFP+ Transceiver

D-Link DEM-431XT-DD 10GBASE-SR (Duplex LC) Multi-mode SFP+ Transceiver

10GBASE-SR (Duplex LC) Multi-mode SFP+ Transceiver, OM1:33M, OM2:82M, OM3:300M (with DDM, Digital Diagnostics Monitoring)

Giá: Liên hệ
Xem chi tiết
D-Link DPS-200A Modular Redundant Power Supplies

D-Link DPS-200A Modular Redundant Power Supplies

AC Redundant Power Supply for DGS-3000 Series, DGS-3120-24TC, DGS-3120-24SC

Giá: 5.791.000đ
Xem chi tiết
D-Link DPE-301GS 1-Port Gigabit PoE Splitter

D-Link DPE-301GS 1-Port Gigabit PoE Splitter

1-port Gigabit 802.3af PoE & 802.3at PoE+ Splitter, 5V DC/9V DC/12V DC Output

Giá: 844.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-432XT-DD 10GBASE-LR (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver, 10km

D-Link DEM-432XT-DD 10GBASE-LR (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver, 10km

10GBASE-LR (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver, 10km (with DDM, Digital Diagnostics Monitoring)

Giá: 10.283.000đ
Xem chi tiết
D-Link DMC-300SC/E 100BaseFX (SC) Multimode Media Converter

D-Link DMC-300SC/E 100BaseFX (SC) Multimode Media Converter

10/100Base-TX (UTP) to 100Base-FX (SC) Multi-mode 2km Fiber Media Converter (Usable in DMC-1000 Chassis)

Giá: 2.713.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-435XT-DD 10GBASE-LRM (Duplex LC) SFP+ Transceiver

D-Link DEM-435XT-DD 10GBASE-LRM (Duplex LC) SFP+ Transceiver

10GBASE-LRM (Duplex LC) SFP+ Transceiver, OM1/OM2/OM3: 220m (with DDM, Digital Diagnostics Monitoring)

Giá: 10.283.000đ
Xem chi tiết
D-Link DMC-700SC/E 1000BaseT to 1000BaseSX (SC) Multimode Media Converter

D-Link DMC-700SC/E 1000BaseT to 1000BaseSX (SC) Multimode Media Converter

1000Base-TX (UTP) to 1000Base-SX (SC) Multi-mode 550m Fiber Media Converter (Usable in DMC-1000 Chassis)

Giá: 4.925.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-312GT2 1000Base-SX (Duplex LC) Multi-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 2km, Support 3.3V Power)

D-Link DEM-312GT2 1000Base-SX (Duplex LC) Multi-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 2km, Support 3.3V Power)

1000Base-SX (Duplex LC) Multi-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 2km, Support 3.3V Power)

Giá: 1.664.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-431XT 10GBASE-SR (Duplex LC) Multi-mode SFP+ Transceiver

D-Link DEM-431XT 10GBASE-SR (Duplex LC) Multi-mode SFP+ Transceiver

10GBASE-SR (Duplex LC) Multi-mode SFP+ Transceiver, OM1:33M, OM2:82M, OM3:300M (w/o DDM)

Giá: 4.127.000đ
Xem chi tiết
D-Link DMC-810SC/E 1000BaseLX (SC) Singlemode Media Converter

D-Link DMC-810SC/E 1000BaseLX (SC) Singlemode Media Converter

1000Base-TX (UTP) to 1000Base-LX (SC) Single-mode 10km Fiber Media Converter (Usable in DMC-1000 Chassis)

Giá: 7.820.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-315GT 1000Base-ZX (Duplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 80km, Support 3.3V Power) 

D-Link DEM-315GT 1000Base-ZX (Duplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 80km, Support 3.3V Power) 

1000Base-ZX (Duplex LC) Single-mode SFP (Mini-GBIC) Transceiver (Up to 80km, Support 3.3V Power) 

Giá: 3.306.000đ
Xem chi tiết
D-Link  DPS-800 2 Slot Rack-mount Chassis

D-Link DPS-800 2 Slot Rack-mount Chassis

Chassis of Redundant Paower Supply Unit (DPS-200A, DPS-500A, DPS-500DC)

Giá: 2.508.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-432XT 10GBASE-LR (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver, 10km

D-Link DEM-432XT 10GBASE-LR (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver, 10km

10GBASE-LR (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver, 10km (w/o DDM)

Giá: 9.257.000đ
Xem chi tiết
D-Link DMC-1000/E 16 Slot Chassis for DMC Series Media Converters

D-Link DMC-1000/E 16 Slot Chassis for DMC Series Media Converters

19" Rackmount Media Converter Chassis, 16-slot for DMC Series media converter, allow Hot-swapping of media converters

Giá: 13.156.000đ
Xem chi tiết
D-Link DEM-433XT 10GBASE-ER (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver 40km (w/o DDM)

D-Link DEM-433XT 10GBASE-ER (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver 40km (w/o DDM)

10GBASE-ER (Duplex LC) Single-mode SFP+ Transceiver 40km (w/o DDM)

Giá: 51.346.000đ
Xem chi tiết

Tin tức
Xem tất cả »
Lựa chọn camera quan sát giá rẻ như thế nào ?
Lựa chọn camera quan sát giá rẻ như thế nào ?

Trong những năm gần đây, tình hình tội phạm ngày một gia tăng, tính chất mức độ hành vi phạm tội ngày càng nguy hiểm, tinh vi hơn, trong đó thì loại tội phạm ”trộm cắp tài sản” chiếm tỉ ...



 
Đối tác
  • Cisco
  • Fortinet
  • Juniper
  • UBIQUITI NETWORKS
  • Ruckus
  • UPS APC
  • Mikrotik
Thông tin www.dlink.ketnoimang.vn

Chủ sở hữu Website www.dlink.ketnoimang.vn thuộc về:

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kết Nối Mạng

Số chứng nhận ĐKKD: 0314815571

Ngày cấp:  03/01/2018, nơi cấp: Sở KH & ĐT TPHCM

Người đại diện: Văn Nhật Tân

Địa chỉ:  Số 18A Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại: 84.028.35125568  | Fax: 84.028.35125968

Email: sales@ketnoimang.vn
Bản đồ